วันอังคารที่ 16 มกราคม พ.ศ.2567 คณะนักศึกษาหลักสูตร The Media 4 นำโดย คุณธีระพล มั่นพิริยะกุล ผู้บริหารหลักสูตร และ คุณศิริลักษณ์ พรโชคชัย รองผู้บริหารหลักสูตร พร้อมด้วยพร้อมด้วย ดร.ภูมิวรินทร์ ชุณหะวงษ์ ประธานรุ่น The Media 4 ร่วมกับ คณะนักศึกษาหลักสูตรประกาศนียบัตรชั้นสูงการบริหารงานภาครัฐและกฎหมายมหาชน รุ่นที่ 22 (ปรม.22) สถาบันพระปกเกล้า นำโดย คุณพชรพล ใบสมุทร ประธานรุ่น ปรม.22 และ พล.ต.อ.สมพงษ์ ชิงดวง พร้อมคณะนักศึกษาในหลักสูตร ร่วมจัดกิจกรรมตอบแทนสังคม (CSR) มอบอุปกรณ์การศึกษา การกีฬาพร้อมทุนการศึกษา อาหารกลางวันให้กับน้องๆ โรงเรียนตำรวจตระเวณชายแดนนเรศวรป่าละอู ต.ห้วยสัตว์ใหญ่ อ.หัวหิน จว.ประจวบคีรีขันธ์ และมอบถุงยังชีพเครื่องอุปโภคบริโภค ปันน้ำใจให้แก่พี่น้องประชาชนในชุมชนใกล้เคียงที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด 19
Post Top Ad
Tuesday 16 January 2024
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
Home
เศรษฐกิจและสังคม
คณะนักศึกษาหลักสูตร The Media 4 ร่วมจัดกิจกรรมตอบแทนสังคม (CSR) มอบอุปกรณ์การศึกษา โรงเรียนตำรวจตระเวณชายแดนนเรศวรป่าละอู จังหวัด ประจวบคีรีขันธ์
คณะนักศึกษาหลักสูตร The Media 4 ร่วมจัดกิจกรรมตอบแทนสังคม (CSR) มอบอุปกรณ์การศึกษา โรงเรียนตำรวจตระเวณชายแดนนเรศวรป่าละอู จังหวัด ประจวบคีรีขันธ์
Tags
# เศรษฐกิจและสังคม
Share This
![Author Image](http://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg02mMp6YV1_zHlQi6waYPi3viRxeYZ4oPLO3KURm_qdY7w-cctJvz7_2vqJlmxkQXsR8J5rOHLFl0jw3nWHFncYU9jO8zLR279rCiZ7rDh7hXBCoVkda8Gqz-RSpMs-w/s220/772226.01.jpg)
About worawut
เศรษฐกิจและสังคม
Labels:
เศรษฐกิจและสังคม
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Author Details
THAILAND TIMES
No comments:
Post a Comment