Wacoal ออกคอลเลกชันพิเศษ Wacoal X Phannapast Chinese New Year 2024 “Step in to My Dreams” แต่งตัวสวย..ช่วยเสริมทรัพย์ ต้อนรับตรุษจีน พร้อมเปิด Pop Up Store ใจกลางสยามเซ็นเตอร์
![Wacoal X Phannapast Chinese New Year 2024.jpg](https://mail.google.com/mail/u/1?ui=2&ik=375752064a&attid=0.0.1&permmsgid=msg-f:1788872546711668596&th=18d35a1a77328774&view=fimg&fur=ip&sz=s0-l75-ft&attbid=ANGjdJ-4f5PoKaD3go7O-BP-LPL6Xe-Mkx5BN1vsmf3SeAGYWrexkbqEp8S7b7nQztN1ao3dMp6htg9uJJ1BMCWpebxBwYf6utfmsoerJ1PaKB9dnvrO_dmdlwFi3fw&disp=emb&realattid=ii_lrpzpavl0)
อินทิรา นาคสกุล (กลาง) ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด นาถนรา ถาวรสุขสิริ (ที่ 3 จากขวา)ผู้อำนวยการฝ่ายผลิตภัณฑ์ Lingerie จันทรัตน์ สังข์รังสรรค์ (ที่ 2 จากขวา) รองผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด บริษัท ไทยวาโก้ จำกัด (มหาชน) ร่วมกับ ปัณพัท เตชเมธากุล (ที่ 3 จากซ้าย) ศิลปินและนักออกแบบงานศิลปะร่วมสมัย ที่มีลายเส้นเป็นเอกลักษณ์ ร่วมเปิด Pop Up Store Wacoal X Phannapast Chinese New Year 2024 “Step in to My Dreams” คอลเลกชันพิเศษต้อนรับเทศกาลตรุษจีน ซึ่งมีทั้งชุดนอน & เลาน์จเเวร์ เนื้อผ้าพริ้วไหวใส่สบาย ด้วยสีสันสดใสลวดลายตำนาน 7 นางฟ้า ในวรรณกรรมจีน นำไปแมทซ์กับเสื้อผ้าตัวโปรด ช่วยเสริมเรื่องรับทรัพย์ เพิ่มความมงคล โดยมี เอกวิทย์ ชัยวรานุรักษ์ (ที่ 2 จากซ้าย) ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการ ผู้บริหารหน่วยธุรกิจสยามเซ็นเตอร์และสยามดิสคัฟเวอรี่ พร้อมด้วย ณิชา พูลโภคะ (ซ้ายสุด) รองอันดับ 2 มิสยูนิเวิร์สไทยแลนด์ และอินฟลูเอนเซอร์ร่วมชมคอลเลกชันพิเศษนี้ พร้อมโปรโมชันเมื่อซื้อ Wacoal Chinese New Year Collection ตั้งแต่ 1 ชิ้นขึ้นไป รับฟรี Wacoal Lucky Angpao Bag 1 set มูลค่า 490 บาท เริ่ม 17 มกราคม – 29 กุมภาพันธ์ 2567 ณ บริเวณ Pop Up Store ชั้น M ศูนย์การค้าสยามเซ็นเตอร์
No comments:
Post a Comment